dược phẩm phúc tường, duoc pham phuc tuongthực phẩm dinh dưỡng moringa, thuc pham dinh duong moringa

Skdol Fort

THÀNH PHẦN:

Ibuprofen ……………………...200mg

Paracetamol …………………...500mg

CHỈ ĐỊNH:

-Giảm đau, kháng viêm trong các trường hợp cơ khớp đau do chấn thương, thấp khớp, viêm thần kinh như đau lưng, vẹo cổ, bong gân, căng cơ quá mức, gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu.
- Điều trị cảm sốt, nhức đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau nhức cơ quan vận động

TRÌNH BÀY: Hộp/100 viên

NSX: Phương Đông

 

Từ khoá Google:
skdol fort